Hỏi bởi: Đỗ Duy Hùng  lúc 03:23 chiều ngày 08/01/2020a | 1 trả lời | 204 lượt xem

Kính chào Quý cơ quan! Công ty CP Chế biến thủy hải sản Hiệp Thanh Địa chỉ: QL91, khu vực Thới An 3, phường Thuận An, quận Thốt Nốt, TP. Cần Thơ MST: 1800572872 Giấy chứng nhận cơ sở đủ điều kiện an toàn thực phẩm : 02 giấy (DL 69 và DL 432) Sắp tới đây, cty sản xuất thêm các mặt hàng đông lạnh như: tôm, cua, mực (đồ biển) Vậy xin hỏi, Cty có phải đăng ký bổ sung ngành nghề kinh doanh và có cần phải xin cấp CODE mới không hay chỉ sử dụng đối với 02 Code trên là đủ? Xin trân trọng cảm ơn!

TRẢ LỜI

- Đối với hoạt động đăng ký kinh doanh, cơ sở liên hệ với phòng đăng ký kinh doanh tại địa phương để được hướng dẫn.

- Đối với đăng ký bổ sung sản phẩm cơ sở cần gửi hồ sơ đăng ký thẩm định điều kiện bảo đảm ATTP về Chi cục Nam Bộ theo quy định tại Khoản 2, Điều 12 Thông tư 48/2013/TT-BNNPTNT, được sửa đổi, bổ sung bởi Thông tư 02/2017/TT-BNNPTNT và Thông tư 16/2018/TT-BNNPTNT để được đánh giá thẩm định.

Chi tiết liên hệ Chi Cục Nam Bộ để được hướng dẫn. (Đ/c: Lầu 1- 1610, đường Võ Văn Kiệt, Phường 7, Quận 6, TP. Hồ Chí Minh, Điện thoại: 08.3.9141866 & 08.3.9141866, E-mail: cqnb.nafi@mard.gov.vn)


Copyright by NAFIQAD
Thiết kế và phát triển bởi NEVICO